CHEZEA KIFO WEYE?!!!! WABUNGE WATOKEA TUNDU LA SINDANO.....

http://issamichuzi.blogspot.com/2013/08/wabunge-11-wanusurika-katika-ajali-ya.htmlhttp://1.bp.blogspot.com/-uWmFXB1rLgQ/Ug0X5oV0xdI/AAAAAAAEpQs/7tmrUGM-rxM/s1600/1+(2).jpgChezea kifo ....hapo waheshimiwa wakitoka baruuuu baada ya ndinga kugoma kutoa ushirikiano stahiki

http://2.bp.blogspot.com/-ixPvjLz3-Ps/Ug0X5v6aPqI/AAAAAAAEpQo/xAVPdIxK8jI/s1600/4.jpgWaheshimiwa pressure inarejea katika uhalisia wake taratibu kudadadeki.

http://4.bp.blogspot.com/-aiBCg5W36zg/Ug0X6PWdSII/AAAAAAAEpRA/PKhhu9HOdI4/s1600/5.jpgCheki wahashimiwa wakikimbia kana kwamba israel kashalitwaa basi lao ~!!!! Hawa ndio viongozi wakiwa wamepagawa hivi je ingalikuwa siye akina mwayangu mwayangu?!!
http://3.bp.blogspot.com/-Sk6kI4v72f0/Ug0X5qH8_pI/AAAAAAAEpQw/tCC8ZGvMRmE/s1600/2.jpgHakuna cha ukidume wa ukamanda hapa kwanza pumzi ya Mungu iwe intact.

Malinyi leo inaomba waheshimiwa wabunge watumie hofu hii na uzoefu huu ktk kumpendeza Mungu kwa kuilinda nchi yetu na siyo matumbo yao.